A lokacin 9-11 ga Afrilu, 2014, Holtop ya baje kolin a cikin CR2014 a Beijing New China International Nunin Cibiyar. rumfarmu tana cikin W2F11 tare da yanki na 160m2, mafi girman ma'auni a cikin sabuwar shekara, wanda ya yi fice a cikin tarin rumfuna na masana'antar kwandishan. Holtop ya zama ɗaya daga cikin taurari masu ban mamaki a cikin masana'antar HVAC, yana mai da hankali kan aikace-aikace da haɓaka iska zuwa fasahar dawo da zafi. Sabbin samfuran da aka haɓaka don nunin sun kasance kamar ƙasa:
1. EC motor makamashi dawo da iska
The Miss Slim makamashi dawo da iska iska zaɓi ne don ba da injin EC don ceton kuzari: 30% rage kuzari a babban gudu, 50% a matsakaicin gudu, da 70% a ƙananan gudu. Kuma rage amo da 2 zuwa 5dB(A).
2. Injin dawo da makamashi tare da tace sub-HEPA
Miss Slim makamashi dawo da iska mai iska shima zaɓi ne don ba da kayan aikin tacewa da tacewa sub-HEPA don ƙara sabon ajin tace iska har zuwa F9. Ingancin tacewa don gurɓataccen waje PM2.5 ya wuce 96%, don kiyaye hazo da hazo a waje yayin samar da tsabta da iska mai kyau a cikin gida.
3. Injin dawo da makamashi tare da dumama lantarki
An kuma nuna na'urar bugun numfashi ta Miss Slim makamashi mai dumama wutar lantarki don yanayin sanyi. Matsakaicin zafin jiki mai gudana daga -25 ~ 40 ℃. Gina wutar lantarki yana da maki uku da kariya masu yawa. Ana iya daidaita wutar lantarki ta atomatik bisa ga sabon yanayin zafin iska.
4. Hankali tsaga nau'in zafi dawo da iska handling naúrar
Sabuwar haɓakar AHU tare da tsarin zagayawa na ethylene glycol don dawo da zafi, iska mai daɗi da shayewar iska sun rabu gaba ɗaya don guje wa gurɓataccen giciye. Kuma magoya bayan EC suna da kayan aikin ceton makamashi, musamman dacewa da asibitoci da dakunan gwaje-gwaje na kimiyya.
5. Mai zafi bututun zafi
Ana musayar zafi daga rafukan iska guda biyu da aka raba ta hanyar canjin lokaci na ruwan da ke cikin bututun.
6. Mai sanyaya iska-turbine
Yana ɗaukar kuzarin kyauta daga iskar sanyi na halitta da aka tsotse kuma tana tura kuzarin sanyi zuwa iskar injin nacelle iska ta wurin ginannen na'urar musayar zafi.
Bayan sabbin samfuran mu, mun kuma nuna na'urar musayar zafi mai jujjuya tare da na'ura mai tsabta ta atomatik, na'urar sarrafa iska ta dawo da zafi wanda aka tsara don aikin Mercedes-Benz da masu musayar zafi na farantin karfe daban-daban.
A yayin baje kolin, yawancin abokan ciniki daga gida da na cikin jirgi sun sami sha'awar fasaharmu ta ci gaba, da neman haɗin gwiwa tare da mu. Muna godiya ga goyon bayan duk baƙi, fatan za mu iya haɗa hannu don rage sawun carbon tare da fasahar dawo da zafi.